Ftruyen.Com

Diễn đàn là nơi để sáng tác, giao lưu, học hỏi.

Latest topics

» [Newspaper] Báo tuần 1 [6/5/2018]
by Diệp Ngân Doanh Fri May 18, 2018 8:30 pm

» Music in everyday life - Ftruyen.com
by VZu Mon May 07, 2018 1:10 pm

» [Pr Team] - Tuyển Thành Viên đợt II.
by Admin Sun May 06, 2018 9:52 pm

» Mem mới cho làm quen nhé !
by Xua_Xua Sun May 06, 2018 9:27 pm

» Những Câu Ngôn Tình Sến Sẩm Nhất Khiến Chị Em ” Rụng Trứng” Rần Rần
by Dạ Cảnh Lan Du Sun May 06, 2018 8:58 pm

» [Chia Sẻ] "Tỏ Tình Crush” Bằng Những Câu Ngôn Tình Của Soái Ca Cực Chất!
by Dạ Cảnh Lan Du Sun May 06, 2018 8:53 pm

» [Thơ] Tình
by Cưu Ma Thanh Phong Wed May 02, 2018 5:57 pm

» [Thơ] Nắng và Mưa
by Thường T.ú.t Sun Apr 29, 2018 8:57 pm

» Chức nghiệp thế thân - Thuỷ Thiên Thừa
by Multi personality Sun Apr 29, 2018 12:55 pm

» [Nhật Ký] [Xua's dairy] Xua Bấn Loạn
by Xua_Xua Sat Apr 28, 2018 5:23 pm

» [Showroom] Lạc trôi~
by Mướp Lì Lợm Fri Apr 27, 2018 10:37 pm

» {Fiction} Xao xuyến tuổi học trò - Zumy
by VZu Thu Apr 26, 2018 10:03 pm

» [Sưu Tầm] Hành trình tán đổ crush - Thanh Phương
by Cưu Ma Thanh Phong Wed Apr 25, 2018 5:34 pm

» [Sưu tầm] Cô vợ nữ quái của thiếu bang chủ trẻ con- Máu Lạnh Nhok
by Vương Thiên Linh Wed Apr 25, 2018 5:27 pm

» Bạn có hiểu đúng fiction là gì?
by Admin Mon Apr 23, 2018 5:56 pm

» [Chia Sẻ] [Manhua] Con tim rung động.
by Vương Hàn Thiên Thư Sun Apr 22, 2018 2:33 pm

» Show Giọng Hát - Ftruyen.com
by Admin Sun Apr 22, 2018 2:00 pm

» 「Review Team」Tuyển thành viên
by Thường T.ú.t Sun Apr 22, 2018 9:41 am

» Đăng ký danh hiệu tác giả - Cập nhật ngày 21/4/2018
by Vương Hàn Thiên Thư Sat Apr 21, 2018 10:27 pm

» [Nhật kí] Năm tháng Vĩ Ân
by Đông Vĩ Ân Sat Apr 21, 2018 4:14 pm

Thống Kê

Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không


[ View the whole list ]


Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 9 người, vào ngày Sat Apr 21, 2018 12:36 pm


  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

[Beta Reader Team] Thành viên Beta Team.

Share
avatar
Admin
Danh hiệuAdministrator

Administrator

Danh Hiệu :
  • Staff Member

Tổng số bài gửi : 101
Tham gia ngày : 06/10/2017
Tuổi : 17

[Beta Reader Team] Thành viên Beta Team.

Bài gửi by Admin on Mon Oct 16, 2017 12:34 pm

Thành viên Beta Reader Team.
(Danh sách thành viên beta team)


- Manage (Quản lí): 


- Member: 






- Tiện thể mình có điều muốn nói: 


+) Để tag ai đó thì viết @"Tên người muốn tag". Nhớ là có đóng mở ngoặc kép.


+) Có đơn beta thành viên nhóm comment tại topic này là nhận đơn của ai. Vd:


- Tên: @Xua_Xua
- Nhận đơn của: @Mướp Lì Lợm
- Link đơn: (Gắn link vào)


  • Gửi bài mới
  • Trả lời chủ đề này

Hôm nay: Mon May 21, 2018 6:22 am